Bongdaso.ai

Xem lịch thi đấu bóng đá hôm nay| Lịch bóng đá mới nhất 2023

Lịch thi đấu bóng đá là một trong những thông tin quan trọng được các câu lạc bộ cũng như fan cuồng nhiệt túc cầu quan tâm theo dõi. Vậy lịch thi đấu bóng đá hôm nay ngày mai có gì? Xem lich bongda nhanh chóng, chuẩn xác tại đâu? Hãy cùng chúng tôi tìm hiểu qua bài viết sau đây!

Bản quyền ©2022 | Bongdaso.cc
© Chỉ được phát hành lại thông tin khi có sự đồng ý bằng văn bản của Bongdaso.cc
Địa chỉ : Tầng 12A, tòa nhà Peak View, 36 Hoàng Cầu,
Quận Đống Đa, Hà Nội, Việt Nam Liên hệ: [email protected]

Lịch thi đấu

Bộ lọc tìm kiếm
Chọn giải đấu
Chọn Quốc gia
Tỷ lệ
Chỉ hiển thị trận đấu có Tỷ lệ
setting
Cài Đặt
Thứ tự trận đấu
Thời gian
Giải đấu
Hiển thị TL
Hiển thị trang
Thông báo
Tất cả
Đã yêu thích
Chuông bàn thắng mới
Âm thanh đội nhà
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Âm thanh đội khách
Sound 1
Sound 2
Sound 3
Báo thẻ có thẻ
Múi giờ
Loại TL kèo
Giờ/Giải
Chủ/Khách
Thẻ
Số liệu
Tỷ lệ
 hạng nhất quốc gia Séc
hạng nhất quốc gia Séc (9)
#
22:00 hạng nhất quốc gia Séc
Blansko Blansko
/image-webp/football/team/6840c285f1896c4e517e4f22f44d662b.webp Frydek-Mistek
   
   
   
22:00 hạng nhất quốc gia Séc
Otrokovice Otrokovice
/image-webp/football/team/a136ad75af4f29d128a545fdee947ae3.webp Banik Ostrava B
   
   
   
23:00 hạng nhất quốc gia Séc
Arsenal Ceska Lipa Arsenal Ceska Lipa
/image-webp/football/team/5bd342b4d8ec174e66aad5ee2551f9d7.webp Slovan Liberec II
   
   
   
23:00 hạng nhất quốc gia Séc
SK Zapy SK Zapy
/image-webp/football/team/1e7befcd637b1f62b162b598f8f3d70f.webp Banik Most-Sous
   
   
   
23:00 hạng nhất quốc gia Séc
TJ Start Brno TJ Start Brno
/image-webp/football/team/9f2f4707847056c1cb44bf042900e29d.webp Unicov
   
   
   
23:00 hạng nhất quốc gia Séc
Karlovy Vary Dvory Karlovy Vary Dvory
/image-webp/football/team/c6fabd5c08d07ef8db25d237990b3bf2.webp Viktoria Plzen B
   
   
   
#
23:00 hạng nhất quốc gia Séc
FC Pisek FC Pisek
/image-webp/football/team/3374000ead73230f827925cd67f2751a.webp FK Kraluv Dvur
   
   
   
00:00 hạng nhất quốc gia Séc
Hlucin Hlucin
/image-webp/football/team/32e20b15b8af724f6f74235d515e8503.webp Slovacko II
   
   
   
00:00 hạng nhất quốc gia Séc
Hranice KUNZ Hranice KUNZ
/image-webp/football/team/19d6d62a9b352ff394e7d6e2e450cb45.webp Hodonin Sardice
   
   
   
 U19 Séc
U19 Séc (2)
#
16:30 U19 Séc
Dukla Praha U19 Dukla Praha U19
/image-webp/football/team/ec4334afc0782eeb0f09eeb3a80000ec.webp Viktoria Plzen U19
   
   
   
17:30 U19 Séc
Tescoma Zlin U19 Tescoma Zlin U19
/image-webp/football/team/5f0bdc1d279ae93a687500d94c1387dd.webp Pardubice U19
   
   
   
  Iceland
Iceland (3)
#
#
01:00 Iceland
Valur Reykjavik Valur Reykjavik
/football/team/6c69fc2cbf514787c61e2b9e5e55674b.jpg Stjarnan Gardabaer
HT 2 0
90+ 4 1
# 6 5
0.59 -0.58
0 5.75
-0.72 0.42
#
03:15 Iceland
Breidablik Breidablik
/image-webp/football/team/7d980021e4160be27df269c331beab96.webp Vikingur Reykjavik
   
   
   
#
02:15 Iceland
Hafnarfjordur Hafnarfjordur
/image-webp/football/team/acb0d80017e970d0e7f20528091e5361.webp Fram Reykjavik
   
   
   
 hạng Hai Iceland
hạng Hai Iceland (4)
#
#
01:00 hạng Hai Iceland
UMF Njardvik UMF Njardvik
/image-webp/football/team/9ea5b8ea0f986acbea9c2ac3ba2de0c3.webp Thor Akureyri
   
   
   
#
02:15 hạng Hai Iceland
Grindavik Grindavik
/football/team/84f0f20482cde7e5eacaf7364a643d33.gif Keflavik
   
   
   
#
02:15 hạng Hai Iceland
Throttur Reykjavik Throttur Reykjavik
/image-webp/football/team/977b33ace8251dd9bee913e7ba56eebc.webp IR Reykjavik
   
   
   
#
02:15 hạng Hai Iceland
Leiknir Reykjavik Leiknir Reykjavik
/football/team/52c670999cdef4b09eb656850da777c4.gif Afturelding
   
   
   
 hạng Ba Iceland
hạng Ba Iceland (4)
#
#
01:00 hạng Ba Iceland
UMF Selfoss UMF Selfoss
/image-webp/football/team/a11513a4f1fd7e7b0c29be2cf7ad701d.webp Throttur Vogum
   
   
   
01:00 hạng Ba Iceland
KF Fjallabyggdar KF Fjallabyggdar
/image-webp/football/team/7054c2bf6103ceb4831160d13a4584a9.webp Fjardabyggd Leiknir
   
   
   
#
02:15 hạng Ba Iceland
KF Gardabaer KF Gardabaer
/football/team/dc63cd71dca36f5f0aaa7cf67f05548b.png KFR Aegir
   
   
   
#
02:15 hạng Ba Iceland
Reynir Sandgerdi Reynir Sandgerdi
/football/team/12e59a33dea1bf0630f46edfe13d6ea2.jpg Vikingur Olafsvik
   
   
   
 hạng nhất nữ Iceland
hạng nhất nữ Iceland (3)
#
#
01:00 hạng nhất nữ Iceland
Grindavik (w) Grindavik (w)
/image-webp/football/team/f3173106d367882edb3e4d11d352eb4e.webp IBV Vestmannaeyjar (w)
HT 0 1
90 0 1
# 3 8
   
   
   
#
02:15 hạng nhất nữ Iceland
Fram Reykjavik (w) Fram Reykjavik (w)
/image-webp/football/team/1f78ed015f7fa499f46cf3d7b4d675f8.webp HK Kopavogur (w)
36 1 0
# 0 3
0.89 0.92
0 3.25
0.93 0.88
#
02:15 hạng nhất nữ Iceland
IR Reykjavik (w) IR Reykjavik (w)
/image-webp/football/team/61cfa288a08fe094fd1e6e8b5414dd7f.webp Grotta (w)
32 0 1
# 2 4
0.78 0.85
1 3.5
-0.96 0.95
Giao hữu các CLB quốc tế
Giao hữu các CLB quốc tế (6)
#
#
07:30 Giao hữu các CLB quốc tế
Nadi FC Nadi FC
/image-webp/football/team/b56f488cbe3b30e96f5aeefd43439573.webp Nadroga FC
   
   
   
#
09:30 Giao hữu các CLB quốc tế
Rewa FC Rewa FC
/image-webp/football/team/139f55bfca69e9d1c7db4d4126d70e51.webp Navua FC
   
   
   
#
11:30 Giao hữu các CLB quốc tế
Lautoka Lautoka
/image-webp/football/team/fa10c14ba8f1e4b3c465ccf781b7fc59.webp Ba
   
   
   
#
14:00 Giao hữu các CLB quốc tế
Labasa FC Labasa FC
/image-webp/football/team/85f2335439bc3da9b6b03fe535312cf8.webp Nasinu FC
   
   
   
17:00 Giao hữu các CLB quốc tế
AS Roma AS Roma
/image-webp/football/team/643ef4101b017dc1495dbd9e9d5cce28.webp AC Milan
   
   
   
#
18:00 Giao hữu các CLB quốc tế
AS Roma AS Roma
/image-webp/football/team/643ef4101b017dc1495dbd9e9d5cce28.webp AC Milan
   
   
   
Liga 1
Liga 1 (2)
#
#
19:00 Liga 1
Madura United Madura United
/image-webp/football/team/8e885efa9074bfc9147e849e126c70e1.webp Persib Bandung
   
   
   
19:00 Liga 1
Madura United Madura United
/image-webp/football/team/8e885efa9074bfc9147e849e126c70e1.webp Persib Bandung
   
   
   
Australia New South Wales Women's League
Australia New South Wales Women's League (1)
#
17:00 Australia New South Wales Women's League
UNSW FC (W) UNSW FC (W)
/image-webp/football/team/d2c353acd0e65da5d86195fa15d0333c.webp Football NSW Institute (w)
   
   
   
Giao hữu Quốc tế
Giao hữu Quốc tế (23)
#
#
01:00 Giao hữu Quốc tế
Morocco Women Morocco Women
/image-webp/football/team/49d342a8f5ce9acffb799b04c0ca43aa.webp DR Congo (w)
HT 0 0
83 1 1
# 7 1
-0.98 -0.88
-1.75 2.5
0.82 0.69
#
06:00 Giao hữu Quốc tế
Venezuela (w) Venezuela (w)
/image-webp/football/team/13844d01d85a85bed47338e396b2aa3d.webp Colombia Women
   
   
   
06:00 Giao hữu Quốc tế
Curacao (w) Curacao (w)
/image-webp/football/team/edb8dfb5b878d0e33c4a86488ad8eb6a.webp Trinidad Tobago (w)
   
   
   
#
06:00 Giao hữu Quốc tế
Moldova (w) U19 Moldova (w) U19
/image-webp/football/team/1f8d87e1161af68b81bace188a1ec624.webp Romania (w) U19
   
   
   
09:00 Giao hữu Quốc tế
El Salvador El Salvador
/image-webp/football/team/13ad117ddb310052841244f0d1ed3c1e.webp Cadiz
   
   
   
#
17:00 Giao hữu Quốc tế
Spain (w)  U19 Spain (w) U19
/image-webp/football/team/08e9fb9c257f63bc57837b42b31f8cef.webp USA (w) U19
   
   
   
#
17:00 Giao hữu Quốc tế
Slovakia (w) U19 Slovakia (w) U19
/image-webp/football/team/1f47cef5e38c952f94c5d61726027439.webp Poland (w) U19
   
   
   
#
17:10 Giao hữu Quốc tế
Australia Women Australia Women
/image-webp/football/team/49f0499dbb00612a38fd58e5114a3a84.webp China Women
   
   
   
17:10 Giao hữu Quốc tế
Australia Women Australia Women
/image-webp/football/team/49f0499dbb00612a38fd58e5114a3a84.webp China Women
   
   
   
18:00 Giao hữu Quốc tế
Galicia Galicia
/image-webp/football/team/a159b2e2c6b3cb7bf0e92eb43fe27bdd.webp Panama
   
   
   
18:00 Giao hữu Quốc tế
Uruguay (w) Uruguay (w)
/image-webp/football/team/ca3445d71de0ef386033037868c58d92.webp Russia (w)
   
   
   
18:00 Giao hữu Quốc tế
Uzbekistan Women Uzbekistan Women
/image-webp/football/team/7183145a2a3e0ce2b68cd3735186b1d5.webp India (w)
   
   
   
20:00 Giao hữu Quốc tế
Seychelles (w) Seychelles (w)
/image-webp/football/team/70d5c573c693c4053f908d9d9314ce87.webp South Sudan (w)
   
   
   
#
21:00 Giao hữu Quốc tế
Japan Women Japan Women
/image-webp/football/team/f827b5406c7aa5b4fe10062ae06a137b.webp New Zealand Women
   
   
   
23:00 Giao hữu Quốc tế
Sweden (w) U19 Sweden (w) U19
/image-webp/football/team/685d3703a0b1410dc3bf2280eb5a15ec.webp Denmark (w) U19
   
   
   
#
23:00 Giao hữu Quốc tế
Tanzania (w) Tanzania (w)
/image-webp/football/team/0a94eea42ecd117d87eb79c61bdd656e.webp Mali (w)
   
   
   
23:00 Giao hữu Quốc tế
Bangladesh (w) Bangladesh (w)
/image-webp/football/team/fa635901ac058b003288a06bfbfd5bc9.webp Chinese Taipei (w)
   
   
   
03:00 Giao hữu Quốc tế
Ecuador (w) Ecuador (w)
/image-webp/football/team/087bc7552322045ad94868390dce5b37.webp Haiti Women
   
   
   
05:00 Giao hữu Quốc tế
USA (w) U20 USA (w) U20
/image-webp/football/team/f95c752d9eb198201d128ac395afb936.webp South Korea Women U20
   
   
   
#
05:00 Giao hữu Quốc tế
Bolivia (w) Bolivia (w)
/image-webp/football/team/3c7f7c2dae5b4e1dd398cffb26391a58.webp El Salvador (w)
   
   
   
#
06:10 Giao hữu Quốc tế
Argentina Women Argentina Women
/image-webp/football/team/2d7f3f6e23f7cb31f2209ab8cc8f47a4.webp Costa Rica Women
   
   
   
#
07:00 Giao hữu Quốc tế
Mexico Mexico
/image-webp/football/team/4801441f041958afaca324c43c40787b.webp Bolivia
   
   
   
#
09:00 Giao hữu Quốc tế
Costa Rica Costa Rica
/image-webp/football/team/3068cfc254b9a77c7eac84c9565eeeab.webp Uruguay
   
   
   
 Ngoại hạng Belarus
Ngoại hạng Belarus (2)
#
#
21:30 Ngoại hạng Belarus
Smorgon FC Smorgon FC
/image-webp/football/team/5d2cb6fdc8934f80107352ea5efb7e64.webp Slavia Mozyr
   
   
   
#
23:30 Ngoại hạng Belarus
BATE Borisov BATE Borisov
/image-webp/football/team/9dc621a3daae505518ad994d14ce05db.webp Slutsksakhar Slutsk
   
   
   
 VĐQG Lithuania
VĐQG Lithuania (1)
#
#
23:00 VĐQG Lithuania
DFK Dainava Alytus DFK Dainava Alytus
/image-webp/football/team/cde996f57176e1d53b5c0ae60c76e5f2.webp Hegelmann Litauen
   
   
   
 hạng hai Lithuania
hạng hai Lithuania (3)
#
#
22:00 hạng hai Lithuania
Babrungas Babrungas
/image-webp/football/team/09241d6b63768402a7784315be67338f.webp FK Riteriai
   
   
   
#
22:30 hạng hai Lithuania
NFA Kaunas NFA Kaunas
/image-webp/football/team/e2e3b134ed642587c5919383cf984f49.webp FK Neptunas Klaipeda
   
   
   
#
23:00 hạng hai Lithuania
FK Garliava FK Garliava
/image-webp/football/team/1c87ec8a52ab924c644abe10a2c56c62.webp Banga Gargzdai B
   
   
   
 VĐQG Nhật Bản
VĐQG Nhật Bản (2)
#
#
17:00 VĐQG Nhật Bản
Sagan Tosu Sagan Tosu
/image-webp/football/team/d35c17061117e1b85b63271736a02de6.webp FC Tokyo
   
   
   
#
12:00 VĐQG Nhật Bản
Sanfrecce Hiroshima Sanfrecce Hiroshima
/image-webp/football/team/771a47aa3a754d19f9f298fdf828e23b.webp Jubilo Iwata
   
   
   
 hạng nhì Nhật Bản
hạng nhì Nhật Bản (2)
#
#
12:00 hạng nhì Nhật Bản
Oita Trinita Oita Trinita
/image-webp/football/team/32ee8592d60a9d9e6ee8d48577c7b106.webp Tokushima Vortis
   
   
   
#
12:00 hạng nhì Nhật Bản
Fujieda MYFC Fujieda MYFC
/image-webp/football/team/61e08ae9a3b69ce77f30bf51e71b2a77.webp Ventforet Kofu
   
   
   
Euro Nữ
Euro Nữ (24)
#
#
20:00 Euro Nữ
Armenia (w) Armenia (w)
/image-webp/football/team/0b01c7d68feb22290f3b0da91bef689d.webp Kazakhstan (w)
   
   
   
#
22:00 Euro Nữ
Kosovo (w) Kosovo (w)
/image-webp/football/team/0c383e8deecbd58d5cbdfd324132b91f.webp Croatia (w)
   
   
   
#
22:00 Euro Nữ
North Macedonia Women North Macedonia Women
/image-webp/football/team/3f13cf4ddf6fc50c0d39a1d5aeb57dd8.webp Moldova (w)
   
   
   
#
22:00 Euro Nữ
Greece (w) Greece (w)
/image-webp/football/team/9866b8a83d35abdd89ed76d565d71f75.webp Montenegro (w)
   
   
   
#
22:00 Euro Nữ
Estonia (w) Estonia (w)
/image-webp/football/team/848ef33f5e745846994a756f211e530b.webp Albania (w)
   
   
   
#
22:45 Euro Nữ
Faroe Islands (w) Faroe Islands (w)
/football/team/15fa1fad1fc582dd65403f6f950b1e21.png Andorra (w)
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Norway Women Norway Women
/image-webp/football/team/775bc655c77d679c193f1982dac04668.webp Italy Women
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Austria (w) Austria (w)
/image-webp/football/team/77772713a7d7e02b10ca9bd90e4f6a31.webp Iceland (w)
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Serbia (w) Serbia (w)
/image-webp/football/team/e2fcc738438c4e7ca4b605ef8764db73.webp Slovakia (w)
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Cyprus (w) Cyprus (w)
/image-webp/football/team/c5b86fa907b96e38e377ddfe82802cc6.webp Georgia (w)
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Slovenia (w) Slovenia (w)
/image-webp/football/team/5b52e27a9d5bf294f5b593c4c071500e.webp Latvia (w)
   
   
   
#
23:00 Euro Nữ
Romania (w) Romania (w)
/image-webp/football/team/3c057cb2b41f22c0e740974d7a428918.webp Bulgaria (w)
   
   
   
#
23:30 Euro Nữ
Czech (w) Czech (w)
/image-webp/football/team/f40723ed94042ea9ea36bfb5ad4157b2.webp Belgium (w)
   
   
   
#
00:00 Euro Nữ
Denmark Women Denmark Women
/image-webp/football/team/e5858bd2ddb51631a85b1af22f5a1a6a.webp Spain Women
   
   
   
#
00:00 Euro Nữ
Turkey (w) Turkey (w)
/image-webp/football/team/f653d5976458f0dcce2b3939259acffa.webp Azerbaijan (w)
   
   
   
#
00:30 Euro Nữ
malta (w) malta (w)
/image-webp/football/team/5301386c592331424197d34172de723a.webp Bosnia and Herzegovina (w)
   
   
   
#
01:00 Euro Nữ
Switzerland Women Switzerland Women
/image-webp/football/team/22b55de76e6a8c7258e4661e8343ff3e.webp Hungary (w)
   
   
   
#
01:05 Euro Nữ
Scotland (w) Scotland (w)
/image-webp/football/team/a370afda41a7ae62dcb8d1b721b92bed.webp Israel (w)
   
   
   
#
01:15 Euro Nữ
Wales (w) Wales (w)
/image-webp/football/team/5de6f7a36339ef5bedc3dc8741a1e222.webp Ukraine (w)
   
   
   
#
01:30 Euro Nữ
Ireland Women Ireland Women
/image-webp/football/team/ab52d4dc33c41d54daf420eb25b404cf.webp Sweden Women
   
   
   
#
01:30 Euro Nữ
Germany Women Germany Women
/image-webp/football/team/1f47cef5e38c952f94c5d61726027439.webp Poland (w)
   
   
   
#
01:45 Euro Nữ
Netherlands Women Netherlands Women
/image-webp/football/team/61a10e6abb1149ad9d08f303267f9bc4.webp Finland (w)
   
   
   
#
02:00 Euro Nữ
England Women England Women
/image-webp/football/team/8eb4b4c01bf3375828c5494c2f6e7685.webp France Women
   
   
   
#
02:45 Euro Nữ
Portugal Women Portugal Women
/image-webp/football/team/218344619d8fb95d504ccfa11804073f.webp Northern Ireland (w)
   
   
   
Japanese Football League
Japanese Football League (2)
#
11:00 Japanese Football League
Honda FC Honda FC
/image-webp/football/team/09d6732e74cc8f4ece8cfac78a4ef777.webp Okinawa SV
   
   
   
11:00 Japanese Football League
Sony Sendai Sony Sendai
/image-webp/football/team/0c75b77139a9c50741fcc063b9618709.webp Veertien Kuwana
   
   
   
Japanese Nadeshiko League 2
Japanese Nadeshiko League 2 (6)
#
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
Diosa Izumo (w) Diosa Izumo (w)
/image-webp/football/team/4b459ea1a5917be436df5f0bd5b3c4ad.webp JFA Academy Fukushima (w)
   
   
   
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
Diavorosso Hiroshima (w) Diavorosso Hiroshima (w)
/image-webp/football/team/8a4488c177d9dc8c3da7c745c89ca214.webp Okayama Yunogo Belle (w)
   
   
   
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
Tsukuba FC (w) Tsukuba FC (w)
/image-webp/football/team/f701a7bbe3d0342516b9ded753cdff67.webp Yamato Sylphid (w)
   
   
   
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
Fujizakura Yamanashi (w) Fujizakura Yamanashi (w)
/image-webp/football/team/1c03c17355eeb71f6080261f7933e079.webp Veertien Mie (w)
   
   
   
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
Kibi International University (w) Kibi International University (w)
/image-webp/football/team/1408358fe6a7f9327dd41a5651ac284c.webp Fukuoka AN (w)
   
   
   
11:00 Japanese Nadeshiko League 2
FC Imabari (w) FC Imabari (w)
SEISA OSA Rheia (w)
   
   
   
Croatian Third Football League
Croatian Third Football League (1)
#
#
22:30 Croatian Third Football League
NK Grobnican NK Grobnican
/image-webp/football/team/92d93bec24ac0cdfa447b45a81b256d2.webp Trnje
   
   
   
J3 League
J3 League (2)
#
#
12:00 J3 League
Omiya Ardija Omiya Ardija
/image-webp/football/team/1eaad94a9f7a2d7000407ad8a2b324b5.webp AC Nagano Parceiro
   
   
   
#
12:00 J3 League
Matsumoto Yamaga FC Matsumoto Yamaga FC
/image-webp/football/team/978b618556d660a58857523d14d3f741.webp Imabari FC
   
   
   
Serie C
Serie C (1)
#
#
02:00 Serie C
Ypiranga(RS) Ypiranga(RS)
/image-webp/football/team/61bf4e0c819713ec9f994e4abc861c15.webp Figueirense
HT 1 0
# 3 1
0.71 -0.95
0 2.25
-0.89 0.75
 hạng nhất Burkina Faso
hạng nhất Burkina Faso (6)
#
23:00 hạng nhất Burkina Faso
Majestic FC Majestic FC
/image-webp/football/team/832bbcc8557920f488673c1b47e764c8.webp Etoile Filante de Ouagadougou
   
   
   
23:00 hạng nhất Burkina Faso
ASF Bobo Dioulasso ASF Bobo Dioulasso
/image-webp/football/team/5ed685cd62da3d7e009fe0ff6eb1b4f5.webp Vitesse Delft
   
   
   
23:00 hạng nhất Burkina Faso
ASEC Koudougou ASEC Koudougou
/image-webp/football/team/28f5fa2cb110233f7807d09d663c046d.webp Salitas FC
   
   
   
23:00 hạng nhất Burkina Faso
KOZAF KOZAF
/image-webp/football/team/20b30b399768795f52c50a38460e94b3.webp RC Bobo Dioulasso
   
   
   
23:00 hạng nhất Burkina Faso
US Forces Armees US Forces Armees
/image-webp/football/team/29c72f8d82b67e446dea00ab4669c26e.webp RC Kadiogo
   
   
   
23:00 hạng nhất Burkina Faso
KOZAF KOZAF
/football/team/a6c5be9112a2c4945c6108f3c4b55a98.png ASF Bobo Dioulasso
   
   
   
 K3 Hàn Quốc
K3 Hàn Quốc (2)
#
#
17:00 K3 Hàn Quốc
Daejeon Korail Daejeon Korail
/image-webp/football/team/3b748d71ceee359ab6cdd2b169d617a9.webp Ulsan Citizens
   
   
   
12:00 K3 Hàn Quốc
Busan Transportation Corporation Busan Transportation Corporation
/football/team/72ddcfc0580246d108a9ea0b205a9956.png Yeoju Sejong
   
   
   
Kenya Football League
Kenya Football League (1)
#
16:00 Kenya Football League
Mathare United Mathare United
/image-webp/football/team/63cc0eb9275bde75f965189b784f914a.webp Vihiga Bullets
   
   
   
 VĐQG Bulgaria
VĐQG Bulgaria (1)
#
#
00:00 VĐQG Bulgaria
CSKA Sofia CSKA Sofia
/image-webp/football/team/182f01e096ad1f495cc88d2369c45224.webp CSKA 1948 Sofia
   
   
   
NPL NSW
NPL NSW (2)
#
#
16:30 NPL NSW
Manly United Manly United
/image-webp/football/team/f9eaa241dfc24ef3be2bdd8734612f29.webp Sydney FC (Youth)
   
   
   
#
12:00 NPL NSW
Western Sydney Wanderers AM Western Sydney Wanderers AM
/image-webp/football/team/1325c460d231de89c59bdff65ebd2794.webp Hills Brumbies
   
   
   
NPL Victoria
NPL Victoria (3)
#
#
16:15 NPL Victoria
Heidelberg United Heidelberg United
/image-webp/football/team/21b95f24eea9500e1147ed57a68a3ff8.webp Dandenong Thunder
   
   
   
#
12:00 NPL Victoria
Melbourne Knights Melbourne Knights
/image-webp/football/team/ff2e694966de559719f778b5c79ea2ad.webp Avondale FC
   
   
   
#
12:00 NPL Victoria
Manningham United Blues Manningham United Blues
/image-webp/football/team/2deaa16d0a3b5ee928f88705d6d159ea.webp Green Gully Cavaliers
   
   
   
Australia Victorian State League Division 1
Australia Victorian State League Division 1 (6)
#
#
17:30 Australia Victorian State League Division 1
Kingston City Kingston City
/image-webp/football/team/3626868c27574819f5252e06b2685c1e.webp Northcote City
-0.66 0.86
0 3
0.42 0.92
#
17:30 Australia Victorian State League Division 1
Brunswick City Brunswick City
/image-webp/football/team/e9fe5248e24a1ccdffa4af70e767ffa7.webp Caroline Springs George Cross
-0.68 0.91
0 3
0.4 0.87
#
17:30 Australia Victorian State League Division 1
Bentleigh greens Bentleigh greens
/image-webp/football/team/3ba7479105d69ee4a25199a8ba1234d5.webp Melbourne Victory FC (Youth)
   
   
   
#
12:00 Australia Victorian State League Division 1
Melbourne City NPL Melbourne City NPL
/image-webp/football/team/4e9ab9665b50218a90493b9210b739c5.webp Werribee City
0.51 -0.99
0 3.25
-0.75 0.75
#
12:00 Australia Victorian State League Division 1
North Geelong Warriors North Geelong Warriors
/image-webp/football/team/6d063b943bbc6a433e52adea38f1bfe6.webp Langwarrin
   
   
   
#
12:00 Australia Victorian State League Division 1
Eastern Lions SC Eastern Lions SC
/image-webp/football/team/855ef04f1461ab3c19bfdad4702d21c8.webp FC Bulleen Lions
   
   
   
NPL ACT
NPL ACT (2)
#
#
12:00 NPL ACT
Cooma Tigers Cooma Tigers
/image-webp/football/team/725b21909119a9d48e0328b1c0da11aa.webp Tuggeranong United
   
   
   
#
12:00 NPL ACT
OConnor Knights OConnor Knights
/image-webp/football/team/c71f1b5e71c63b84bf7bad3e8c519198.webp Monaro Panthers
   
   
   
Australia Victorian Women's Premier League
Australia Victorian Women's Premier League (2)
#
11:00 Australia Victorian Women's Premier League
Emerging Athlete Program (w) Emerging Athlete Program (w)
/football/team/826b807221d9a7cc3bd6df7797853920.png Box Hill (w)
   
   
   
#
12:00 Australia Victorian Women's Premier League
Alamein (w) Alamein (w)
Essendon Royals (W)
   
   
   
Australia Victorian Premier League U21
Australia Victorian Premier League U21 (2)
#
#
10:00 Australia Victorian Premier League U21
Moreland City U21 Moreland City U21
/image-webp/football/team/facba7afdd6132d59b674690c01067d1.webp Port Melbourne Sharks SC U21
   
   
   
10:00 Australia Victorian Premier League U21
Manningham Utd Blues U21 Manningham Utd Blues U21
/image-webp/football/team/757141b72491ea1fd4c57a6f777d87d9.webp Green Gully Cavaliers U21
   
   
   
ITA Campionato Primavera 3
ITA Campionato Primavera 3 (1)
#
#
20:00 ITA Campionato Primavera 3
Juve Stabia U19 Juve Stabia U19
/image-webp/football/team/85d9a322a2f5c6498d526f043389331c.webp Pro Vercelli U19
   
   
   
Western Australia U20
Western Australia U20 (6)
#
#
12:00 Western Australia U20
Armadale SC U20 Armadale SC U20
/image-webp/football/team/ebb81ca392fbed64a1b28bd1ed1654aa.webp Stirling Macedonia U20
   
   
   
12:00 Western Australia U20
Perth Glory FC U20 Perth Glory FC U20
Western Knights U20
0.46 -0.99
0 3.25
-0.68 0.77
#
12:00 Western Australia U20
Olympic Kingsway U20 Olympic Kingsway U20
/image-webp/football/team/7693414306d2076d2562976b54b97832.webp Balcatta U20
   
   
   
#
12:00 Western Australia U20
Pires U20 Pires U20
/image-webp/football/team/168a576101da1361ca9dc5201255fd68.webp Perth RedStar FC U20
   
   
   
#
12:00 Western Australia U20
Bayswater U20 Bayswater U20
/image-webp/football/team/4961bcf129b628ba050056bc87fdebb9.webp FloreatAthena U20
   
   
   
#
12:00 Western Australia U20
Inglewood United U20 Inglewood United U20
Fremantle City U20
-0.88 0.94
2.5 4
0.67 0.84
Ligue 1
Ligue 1 (1)
#
21:00 Ligue 1
Diables Noirs Diables Noirs
as-bng
   
   
   
South Australia Reserve League
South Australia Reserve League (9)
#
#
09:45 South Australia Reserve League
West Torrens Birkalla B West Torrens Birkalla B
/image-webp/football/team/b71523ea0cdd0b840c9facac25e4d8ed.webp Adelaide Victory Reserves
   
   
   
#
10:00 South Australia Reserve League
Adelaide Raiders SC Reserve Adelaide Raiders SC Reserve
/image-webp/football/team/b44df7b6c8a78953a3704d9d619495d4.webp North Eastern MetroStars Reserve
   
   
   
#
10:15 South Australia Reserve League
Adelaide Cobras Reserves Adelaide Cobras Reserves
/image-webp/football/team/ee79c0fab40f2fc25687a4e8f6737021.webp Fulham United FC Reserves
   
   
   
#
10:15 South Australia Reserve League
Cumberland United Reserves Cumberland United Reserves
/image-webp/football/team/4b54757407f33cef68a81a53a083fd9b.webp Playford Reserves
   
   
   
#
10:15 South Australia Reserve League
Campbelltown City Reserve Campbelltown City Reserve
/image-webp/football/team/e2b0e578da2ee3f4e0969b04742d9faa.webp Croydon Kings Reserve
0.76 0.86
0 3
-0.97 0.92
10:15 South Australia Reserve League
West Adelaide Reserve West Adelaide Reserve
Salisbury Utd Reserves
   
   
   
10:15 South Australia Reserve League
Western Strikers Reserves Western Strikers Reserves
/image-webp/football/team/abd34fcae22e8aef399a6eee51f7af0a.webp Adelaide Vipers Reserve
   
   
   
#
10:15 South Australia Reserve League
Adelaide Blue Eagles Reserve Adelaide Blue Eagles Reserve
/image-webp/football/team/5d6ec815dd49135e45e660e8732f6314.webp Sturt Lions Reserves
   
   
   
#
12:00 South Australia Reserve League
Adelaide City Reserve Adelaide City Reserve
/image-webp/football/team/a436ee01ae2b312def9855a9dca087db.webp Para Hills Reserves
   
   
   
South Australia Women's Reserves League
South Australia Women's Reserves League (1)
#
#
12:00 South Australia Women's Reserves League
Adelaide Comets Reserve (w) Adelaide Comets Reserve (w)
/football/team/afa650970b4c560b6b829af50c5de18e.jpg Adelaide University Reserve (w)
0.73 0.83
1.5 3.25
-0.94 0.95
 hạng nhất quốc gia Kazakhstan
hạng nhất quốc gia Kazakhstan (4)
#
18:00 hạng nhất quốc gia Kazakhstan
Kaisar Kyzylorda Reserves Kaisar Kyzylorda Reserves
/image-webp/football/team/939871c3f44aa6c879e3a1432967f327.webp Akzhayik Oral
   
   
   
19:00 hạng nhất quốc gia Kazakhstan
FK Arys FK Arys
/image-webp/football/team/54abe7b7c8ee579989d36621d28d96f0.webp FK Taraz
   
   
   
#
20:00 hạng nhất quốc gia Kazakhstan
Khan Tengri FC Khan Tengri FC
FK Aktobe II
   
   
   
#
20:00 hạng nhất quốc gia Kazakhstan
Okzhetpes Okzhetpes
Ulytau Zhezkazgan
   
   
   
Australia Brisbane Capital League 2
Australia Brisbane Capital League 2 (3)
#
#
12:00 Australia Brisbane Capital League 2
Queanbeyan City Queanbeyan City
/image-webp/football/team/0078b6b20e41602ac52fc460d1cc1206.webp West Canberra Wanderers
   
   
   
#
12:00 Australia Brisbane Capital League 2
Canberra Juventus Canberra Juventus
/image-webp/football/team/2e2ec6721545fb4ceaa95fba18202359.webp Canberra White Eagles
0.17  
0  
-0.41  
#
12:00 Australia Brisbane Capital League 2
Belconnen United Belconnen United
/image-webp/football/team/1780857abda4cf5350c9424e326a0bc4.webp Wagga City Wanderers
   
   
   
Australia New South Wales League 2
Australia New South Wales League 2 (2)
#
#
17:00 Australia New South Wales League 2
Western Rage Western Rage
/image-webp/football/team/4504499be08eaeb890d92f7d333a9efa.webp Gladesville Ryde Magic
   
   
   
#
17:00 Australia New South Wales League 2
Mounties Wanderers Mounties Wanderers
/image-webp/football/team/b65e744416c3d2d9af98bc9d29a37af8.webp Prospect United Soccer Club
   
   
   
 VĐQG Estonia
VĐQG Estonia (1)
#
#
00:00 VĐQG Estonia
FC Nomme United FC Nomme United
/image-webp/football/team/8717f91c6fc67dfacbd550f0ab3bfe3c.webp Parnu JK Vaprus
   
   
   
King Cup
King Cup (2)
#
#
01:00 King Cup
Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC
/image-webp/football/team/d933f2ee6c553d3514e9a88fbb05706c.webp Al Nassr FC
   
   
   
01:00 King Cup
Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC
/image-webp/football/team/d933f2ee6c553d3514e9a88fbb05706c.webp Al Nassr FC
   
   
   
Aus NPL U23
Aus NPL U23 (3)
#
#
09:45 Aus NPL U23
Manningham United Blues U23 Manningham United Blues U23
Green Gully U23
   
   
   
#
10:00 Aus NPL U23
Moreland City U23 Moreland City U23
Port Melbourne U23
   
   
   
#
11:30 Aus NPL U23
Dandenong City U23 Dandenong City U23
St Albans Saints U23
   
   
   
Australia Darwin Premier League
Australia Darwin Premier League (2)
#
#
16:00 Australia Darwin Premier League
Hellenic AC Hellenic AC
/image-webp/football/team/e4f191ddee95b37b08ab1fe9ac086ab3.webp Darwin Hearts
   
   
   
#
18:00 Australia Darwin Premier League
Casuarina FC Casuarina FC
Garuda FC
   
   
   
 hạng ba quốc gia
hạng ba quốc gia (4)
#
#
02:15 hạng ba quốc gia
Kari Akranes Kari Akranes
/image-webp/football/team/b91a07d31621f26f368be9b8950a3c71.webp KFK Kopavogur
1
37 4 1
# 2 0
0.88 0.82
-1.5 8.5
0.92 0.96
#
02:15 hạng ba quốc gia
Augnablik Kopavogur Augnablik Kopavogur
/image-webp/football/team/23dcfbfa4479dc59725265da986991cd.webp IH Hafnarfjordur
   
   
   
02:15 hạng ba quốc gia
UMF Vidir UMF Vidir
/image-webp/football/team/9c639d9bb06ca087027176d363e623bc.webp Hviti Riddarinn
   
   
   
#
02:15 hạng ba quốc gia
Vaengir Jupiters Vaengir Jupiters
/image-webp/football/team/21d1e4970a916ca0b160fa7731e82467.webp Ellidi
   
   
   
NPL U23 A
NPL U23 A (7)
#
14:00 NPL U23 A
Western United FC U23 Western United FC U23
Preston Lions U23
   
   
   
14:00 NPL U23 A
Bentleigh Greens U23 Bentleigh Greens U23
Melbourne Victory U23
   
   
   
#
14:00 NPL U23 A
Brunswick City U23 Brunswick City U23
Caroline Springs George Cross U23
-0.68 0.91
0 3
0.4 0.87
14:00 NPL U23 A
Melbourne City U23 Melbourne City U23
Werribee City U23
-0.66 0.86
0 3
0.42 0.92
#
14:00 NPL U23 A
North Geelong Warriors U23 North Geelong Warriors U23
Langwarrin U23
   
   
   
#
14:00 NPL U23 A
Eastern Lions U23 Eastern Lions U23
Bulleen Lions U23
-0.89  
0  
0.67  
#
14:00 NPL U23 A
Kingston City U23 Kingston City U23
Northcote City U23
-0.66 0.86
0 3
0.42 0.92
 Serie B Ý
Serie B Ý (1)
#
#
01:30 Serie B Ý
Cremonese Cremonese
/image-webp/football/team/997fdf17e85e30fcaf92f2c7e6ab124a.webp Venezia
HT 0 0
60 0 0
# 4 3
0.78 0.89
0 0.75
-0.83 -0.95
Australian Welsh League
Australian Welsh League (3)
#
#
17:00 Australian Welsh League
Blacktown Spartans Blacktown Spartans
/image-webp/football/team/390b45479cab29a24858c0bb28c8912a.webp Dunbar Rovers FC
   
   
   
#
17:00 Australian Welsh League
Nepean Football Club Nepean Football Club
/image-webp/football/team/6f23568e323153580da29b09cdd85099.webp Macarthur Rams
   
   
   
#
12:00 Australian Welsh League
Bulls Academy Bulls Academy
/image-webp/football/team/8490252c9d22e799f3ad6d8bf13dc19c.webp Dulwich Hill SC
   
   
   
 vô địch trẻ 1 Ý
vô địch trẻ 1 Ý (1)
#
#
01:30 vô địch trẻ 1 Ý
Sassuolo U20 Sassuolo U20
/image-webp/football/team/1d47a5127fd2fb01d34f070c2cc44041.webp AS Roma U19
   
   
   
 Vô địch Bóng đá Montenegro
Vô địch Bóng đá Montenegro (2)
#
#
22:30 Vô địch Bóng đá Montenegro
Otrant Otrant
/football/team/97986e754dcaf7b46f7b2aafe917e4b6.png FK Mladost DG
   
   
   
#
00:00 Vô địch Bóng đá Montenegro
FK Podgorica FK Podgorica
/image-webp/football/team/82cdda9478d04ff7768ab90bc2439979.webp Jedinstvo Bijelo Polje
   
   
   
Montenegrin Cup
Montenegrin Cup (2)
#
01:30 Montenegrin Cup
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
/image-webp/football/team/94ec2edf5a6c91a6d3d42bdf83968b53.webp Jezero Plav
0.85 1
-0.25 3
0.99 0.82
#
01:30 Montenegrin Cup
FK Buducnost Podgorica FK Buducnost Podgorica
/image-webp/football/team/94ec2edf5a6c91a6d3d42bdf83968b53.webp Jezero Plav
HT 0 1
60 1 1
# 7 2
0.85 1
-0.25 3
0.99 0.82
 Ngoại hạng Quốc gia kv Bắc NSW
Ngoại hạng Quốc gia kv Bắc NSW (2)
#
#
17:00 Ngoại hạng Quốc gia kv Bắc NSW
Broadmeadow Magic Broadmeadow Magic
/image-webp/football/team/0e0b5aff4e3af67154745e241c44e0e0.webp Cooks Hill United
   
   
   
#
11:30 Ngoại hạng Quốc gia kv Bắc NSW
Lambton Jarvis Lambton Jarvis
/image-webp/football/team/e2b97426d7625e5cd01538ee80f50d2a.webp Edgeworth Eagles FC
   
   
   
 VĐQG Luxembourg
VĐQG Luxembourg (1)
#
#
00:30 VĐQG Luxembourg
UN Kaerjeng 97 UN Kaerjeng 97
/image-webp/football/team/3b610aec90acf26d50abccf133f697ea.webp Hostert
   
   
   
 Ngoại hạng Bahrain
Ngoại hạng Bahrain (2)
#
#
23:00 Ngoại hạng Bahrain
Al Hidd Al Hidd
/football/team/df42e2244c97a0d80d565ae8176d3351.gif Malkiya
   
   
   
#
23:00 Ngoại hạng Bahrain
Al-Ittihad(BHR) Al-Ittihad(BHR)
/image-webp/football/team/e6280d08fa83c34395d79386edd4f208.webp East Riffa
   
   
   
 bóng bầu dục NSW
bóng bầu dục NSW (4)
#
#
15:00 bóng bầu dục NSW
Broadmeadow Magic Reserves Broadmeadow Magic Reserves
/image-webp/football/team/1c03ff836bdd588224f9bfb9c358679a.webp Cooks Hill United Reserves
   
   
   
#
09:30 bóng bầu dục NSW
Lambton Jaffas Reserves Lambton Jaffas Reserves
/image-webp/football/team/a8d58535fe5a74fe1645100041b8ab7b.webp Edgeworth Eagles Reserves
   
   
   
#
11:00 bóng bầu dục NSW
Lake Macquarie Reserves Lake Macquarie Reserves
/image-webp/football/team/a76b7fad806423325765fb995b9981de.webp Charlestown Azzurri Reserves
   
   
   
#
11:30 bóng bầu dục NSW
Valentine Phoenix Reserves Valentine Phoenix Reserves
/image-webp/football/team/dc4fd58ce1e7b277ee3def338124e5be.webp Adamstown Rosebud Reserves
   
   
   
Lithuanian II Lyga
Lithuanian II Lyga (1)
#
00:00 Lithuanian II Lyga
FM Klaipedos FM Klaipedos
FK Transinvest II
   
   
   
Australia Northern New South Wales U20 League
Australia Northern New South Wales U20 League (2)
#
#
15:00 Australia Northern New South Wales U20 League
Blacktown Spartans U20 Blacktown Spartans U20
Dunbar Rovers FC U20
   
   
   
#
15:00 Australia Northern New South Wales U20 League
Nepean FC U20 Nepean FC U20
/image-webp/football/team/b958165bc58703c17d83bfe2227b849f.webp Macarthur Rams U20
   
   
   
Australia Capital Territory U23 League
Australia Capital Territory U23 League (2)
#
#
09:15 Australia Capital Territory U23 League
OConnor Knights U23 OConnor Knights U23
/image-webp/football/team/ef8db5c06bd281eeee850c9dd09cd604.webp Monaro Panthers U23
   
   
   
#
10:00 Australia Capital Territory U23 League
Cooma Tigers U23 Cooma Tigers U23
/image-webp/football/team/a9e7f97cd80a1bbace19e2b265ea3390.webp Tuggeranong United U23
   
   
   
Czech Fourth Division
Czech Fourth Division (1)
#
#
23:30 Czech Fourth Division
SK Batov SK Batov
/image-webp/football/team/67facbdfaa44b44ffc39f16184c7b649.webp Tatran Vsechovice
   
   
   
LDF
LDF (3)
#
#
03:00 LDF
Cibao FC Cibao FC
/image-webp/football/team/3600f317bbf219e234c2805d4758993a.webp Delfines Del Este
   
   
   
#
03:00 LDF
Atlantico FC Atlantico FC
/image-webp/football/team/a63a987582cf350a8207b72e3ce093db.webp Atletico San Cristobal
   
   
   
#
03:00 LDF
Moca FC Moca FC
/image-webp/football/team/363da01f71cf61ab3f591e6066f7115d.webp Universidad O&M
   
   
   
MLS Next PL
MLS Next PL (4)
#
#
06:00 MLS Next PL
Toronto FC II Toronto FC II
/image-webp/football/team/399e272f5de43120b0f3e86d2c26f69c.webp Chicago flame B
   
   
   
#
06:30 MLS Next PL
Atlanta United FC II Atlanta United FC II
Crown Legacy FC
   
   
   
#
09:00 MLS Next PL
Los Angeles Galaxy II Los Angeles Galaxy II
/image-webp/football/team/ff0d0739c041ad09fdc99db4c355a932.webp Tacoma Defiance
   
   
   
#
09:30 MLS Next PL
Portland Timbers Reserve Portland Timbers Reserve
/image-webp/football/team/09b9e790ac776d2d0152fe3c71fd27a4.webp Houston Dynamo B
   
   
   
NPL Tasmania
NPL Tasmania (2)
#
#
17:15 NPL Tasmania
Launceston City B Launceston City B
/image-webp/football/team/45506c3f1d7663fc2434bf46a8f8637f.webp Northern wandering
   
   
   
#
11:30 NPL Tasmania
Hobart City FC Hobart City FC
/image-webp/football/team/b32dbfa91547839d0ecc31a01c7c3483.webp Clarence Zebras Reserves
   
   
   
 Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ
Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ (4)
#
#
05:00 Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ
Palmeiras Palmeiras
/image-webp/football/team/65d05eaf7edc601ae236107417b01cbf.webp San Lorenzo
   
   
   
#
05:00 Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ
Independiente del Valle Independiente del Valle
/image-webp/football/team/051be0a9b61dedb583315fb75eaa8308.webp Liverpool URU
   
   
   
#
07:00 Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ
River Plate River Plate
/image-webp/football/team/9829676db6c5f615b441eb7b13a8b413.webp Deportivo Tachira
   
   
   
#
07:00 Vô địch các Câu lạc bộ Nam Mỹ
Libertad Libertad
/image-webp/football/team/aa97d18606e06696fd770ed04a5d040b.webp Nacional Montevideo
   
   
   
Siêu Cúp Nam Mỹ
Siêu Cúp Nam Mỹ (4)
#
#
05:00 Siêu Cúp Nam Mỹ
Danubio FC Danubio FC
/image-webp/football/team/511f3713ad9e7f963b04be01a0e5e0ff.webp Deportivo Rayo Zuliano
   
   
   
#
05:00 Siêu Cúp Nam Mỹ
Athletico Paranaense Athletico Paranaense
/football/team/c79da2eb68df7f35544142941476e974.png Sportivo Ameliano
0.91 0.92
-1.75 2.75
0.89 0.86
#
07:00 Siêu Cúp Nam Mỹ
Cruzeiro Esporte Clube Cruzeiro Esporte Clube
/image-webp/football/team/6038ad3b4367e35e235f6bdd24282c52.webp CD Universidad Católica
0.88 -0.95
-1 2.75
0.92 0.73
#
07:00 Siêu Cúp Nam Mỹ
Union La Calera Union La Calera
/image-webp/football/team/1585b7650e766e8d2985ddcbb1dc959a.webp Alianza Petrolera
0.82 0.82
-0.75 2.25
0.98 0.96
VIEL W
VIEL W (2)
#
#
15:30 VIEL W
Ha Noi II(w) Ha Noi II(w)
/image-webp/football/team/ec2dbd5c069753ced4b26b40d826ae60.webp Ho Chi Minh City B (w)
   
   
   
#
15:30 VIEL W
Than KSVN (w) Than KSVN (w)
/football/team/3ab860899feae0776dadf1466129bd7f.jpg Son La (w)
   
   
   
 hạng Hai Pháp
hạng Hai Pháp (1)
#
#
01:30 hạng Hai Pháp
Saint Etienne Saint Etienne
/image-webp/football/team/16fd214da24aef0bbb775e44fe7e79f2.webp Metz
HT 1 1
58 1 1
# 3 2
0.99 -0.82
-0.25 3
0.93 0.73
Special Competition
Special Competition (1)
#
22:00 Special Competition
Accra Athletic Accra Athletic
Okwawu United
   
   
   
Division di Honor
Division di Honor (1)
#
07:00 Division di Honor
SV Dakota SV Dakota
/image-webp/football/team/bfe42953e6f5e85777a85d498ec888e3.webp SV Britannia
   
   
   
UZB D1B
UZB D1B (2)
#
17:00 UZB D1B
FK Chigatoy FK Chigatoy
/image-webp/football/team/827ccb02b77bcecf10f1456f4d3505c4.webp FC Bunyodkor II Chrichik
   
   
   
17:00 UZB D1B
Sementchi Kuvasoy Sementchi Kuvasoy
/image-webp/football/team/14e3bca60085d96f7f9f32b479b2d4d6.webp Turon Nukus
   
   
   
Danish 4th Division
Danish 4th Division (7)
#
#
23:00 Danish 4th Division
Tarnby FF Tarnby FF
/image-webp/football/team/375c71349b295fbe2dcdca9206f20a06.webp Glostrup FK
   
   
   
#
23:30 Danish 4th Division
Bronshoj Bronshoj
/football/team/08fe2621d8e716b02ec0da35256a998d.gif Skjold
   
   
   
#
00:00 Danish 4th Division
Gorslev IF Gorslev IF
/image-webp/football/team/07193c44ba3be8df1f67e96110c2006e.webp Frederikssund IK
   
   
   
00:00 Danish 4th Division
Slagelse BI Slagelse BI
/image-webp/football/team/f1112aea3e24bd097cf0bb9a1d1a043d.webp Næstved IF 2
   
   
   
#
00:00 Danish 4th Division
Nr. sundby Nr. sundby
/image-webp/football/team/871dd7e9cb813637eb405a86e42410d9.webp Karlslunde IF
   
   
   
00:00 Danish 4th Division
Valle Brooklyn Valle Brooklyn
/image-webp/football/team/801fd8c2a4e79c1d24a40dc735c051ae.webp Greve Fodbold
   
   
   
00:00 Danish 4th Division
Vinder Vatanspor-VRI Vinder Vatanspor-VRI
/image-webp/football/team/e9b6b4286277cd474612c4bc32a2d860.webp Tarup Paarup IF
   
   
   
Australia Victoria State League 1
Australia Victoria State League 1 (3)
#
#
17:30 Australia Victoria State League 1
Brandon Park Brandon Park
/image-webp/football/team/a4eaf599a619fa67f793caf0067e814e.webp Banyule City
   
   
   
#
17:30 Australia Victoria State League 1
Springvale White Eagles Springvale White Eagles
/image-webp/football/team/1e23b04e1d975cf399f1a1c4b2ad0041.webp Mornington
   
   
   
#
12:00 Australia Victoria State League 1
South Springvale SC South Springvale SC
Gippsland United
   
   
   
 VĐQG Uzbekistan
VĐQG Uzbekistan (2)
#
#
21:00 VĐQG Uzbekistan
Termez Surkhon Termez Surkhon
/image-webp/football/team/1fce7d86ca6940802882358907c614c0.webp Sogdiana Jizak
   
   
   
#
21:30 VĐQG Uzbekistan
FC OKMK Olmaliq FC OKMK Olmaliq
/image-webp/football/team/ad46fa23922b5b837acb555dd434ce42.webp Metallurg Bekobod
   
   
   
Vysshaya Liga
Vysshaya Liga (1)
#
20:00 Vysshaya Liga
Barkchi Hisor Barkchi Hisor
/football/team/dd86f6c2cdc00e626f5716aa06139164.jpg FK Eskhata
   
   
   
Brazilian Youth Championship
Brazilian Youth Championship (5)
#
#
01:00 Brazilian Youth Championship
Mageense U20 Mageense U20
/image-webp/football/team/9fd64c7728bb1c1cdab4e28ead8c2d85.webp Serra Macaense U20
HT 2 0
89 2 2
# 0 0
0.31 0.89
0 4.5
-0.53 0.89
#
02:30 Brazilian Youth Championship
Amazonas U20 Amazonas U20
Librade U20
22 0 0
# 0 0
   
   
   
01:00 Brazilian Youth Championship
Bahia (Youth) Bahia (Youth)
Itabuna U20
   
   
   
01:00 Brazilian Youth Championship
Santa Cruz PE U20 Santa Cruz PE U20
CRB U20
   
   
   
01:00 Brazilian Youth Championship
Barra SC U20 Barra SC U20
/image-webp/football/team/f71a7ce38554438fa3683b11bdd5c2a0.webp Marcilio Dias SC U20
   
   
   
Bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
Bóng đá Hạng 2 Uzbekistan (1)
#
23:00 Bóng đá Hạng 2 Uzbekistan
FK Olympic Tashkent B FK Olympic Tashkent B
/image-webp/football/team/34a612ed309d8713221849f8592bd729.webp Aral Nukus
   
   
   
Campeonato Gaucho 2
Campeonato Gaucho 2 (1)
#
03:00 Campeonato Gaucho 2
Aimore RS Aimore RS
/image-webp/football/team/cdad224499e493f0cfdfeb2f634c3a21.webp GE Bage
   
   
   
USL League Two
USL League Two (11)
#
#
07:00 USL League Two
River Light River Light
/image-webp/football/team/f683900ca17bd492ad987ecf64e8ace6.webp Des Moines Menace
   
   
   
07:15 USL League Two
Hill Country Lobos Hill Country Lobos
/image-webp/football/team/9daa4387e9d7692584e592040ecbe32a.webp AHFC Royals
   
   
   
08:30 USL League Two
Boulder Cty Utd Boulder Cty Utd
/image-webp/football/team/498d48b04d21023a8b8848d227ce57f6.webp New Mexico U23
   
   
   
#
09:00 USL League Two
Arizona Arsenal Arizona Arsenal
/image-webp/football/team/7a5a2477b4c44227cd0ed00b0e1ad85c.webp FC Tucson
   
   
   
06:00 USL League Two
Thunder Bay cold Thunder Bay cold
Bavarian
   
   
   
#
06:00 USL League Two
Tobacco Road Tobacco Road
/image-webp/football/team/03aa7c3cca2021df847a57eff3131313.webp West Virginia Alliance FC
   
   
   
#
06:00 USL League Two
West Mass Pioneers West Mass Pioneers
/image-webp/football/team/aec0d48adc01867fb3c2690ee46bf839.webp Black Rock FC
   
   
   
#
07:00 USL League Two
Houston FC Houston FC
AC Houston Sur
   
   
   
#
08:00 USL League Two
Birmingham Legion B Birmingham Legion B
/football/team/c1d7de8b083f2109a207b9c373c66192.jpg Southern Soccer Academy Kings
   
   
   
#
08:30 USL League Two
Salt City